በ2026 ምርጥ ኤሌክትሪክ ብስክሌቶች፡ በክልል፣ በዋጋ እና በአገልግሎት የተደረጉ 6 ምርጦች

አንድ ደማቅ የባትሪ ጥቅልል እና የሚንሳፈፍ የክልል አሳሽ ያለው ልሳን የኤሌክትሪክ አጋጣሚ ጎማ — ለ2026 ምርጥ ኤሌክትሪክ አጋጣሚዎች፡ በክልል፣ በዋጋ እና በአገልግሎት የተደረደሩ 6 ምርጫዎች ለሚለው ርዕስ የተዘጋጀ ምስል

በአርትአዊነት ነጻ። ይህ ገጽ የአፊሊየት አገናኞችን እና በግልጽ የተሰየሙ ክፍያ የተከፈለባቸውን ቦታዎች ሊይዝ ይችላል — የ ማስታወቂያ ማረጋገጫችንን ይመልከቱ። ክፍያ የተከፈለባቸው ቦታዎች ከታች ያለውን የደረጃ ቅደም ተከተል ለውጥ አያመጡም። እንደ Amazon Associate ከሚመለከቱ ግዢዎች እንገኛለን። ዋጋዎች ግምታዊ ናቸው ($) እና በተደጋጋሚ ይለወጣሉ፤ የዝርዝር ሻጮች አገናኞች ወደ amazon.com (US) ይሄዳሉ።

ለ2026 ስድስት ግንባር ቀደም የኤሌክትሪክ አጭንቅላዎችን በተፈተነ ክልል፣ በጭነት አቅም፣ በሞተር ምላሽ ሰጪነት እና በዋጋ-አፈጻጸም ሬሾዎች ገምግመናል። ይህ ደረጃ ለውጭ የጉዞ ጉዳዮች እና ለመዝናኛ ተሽከርካሪዎች የገበያ ማስታወቂያዎችን ሳይሆን የተረጋገጡ የጠቀሜታ መለኪያዎችን ለሚፈልጉ በተለይ የተዘጋጀ ነው።

እነዚህን እንዴት ደረጃ አድርገናል

የተፈተነው የእውነተኛ ዓለም ክልል (ማይል)የመሸከም አቅም (lbs)የሞተር ኃይል እና የሴንሰር ዓይነት (W, torque)ለአንድ ማይል ክልል የሚከፈል ዋጋየመሸከም እና የማከማቸት ባህሪያትየደህንነት እና የፍሬን ሃርድዌር

ሙሉ የደረጃ አወጣጥ ዘዴ →

በአጭሩ

#ምርትነጥብዋጋለሚከተለው ምርጥ
1 Lectric XP4 9.2 $999 ለመጀመሪያ ጊዜ ለሚገዙ፣ በከተማ እና በተቀላቀሉ መንገዶች ላይ ለመጓዝ ከፍተኛ የሸክላ አቅም እና ተንቀሳቃሽነት ለሚፈልጉ
2 Segway MYON 8.9 $1,799.99 ረጅም ርቀት እና ከፍተኛ ቴክኖሎጂ ያላቸውን የደህንነት ባህሪያት ለሚመርጡ ተጓዦች
3 Lectric XPress 2 8.5 $1,399 ገንዘብን ቆጣቢ የሚያደርጉ ተጓዦች ከፕሪሚየም ዋጋ ያለው ሳይኖረው የተረጋገጠ ክልል የሚፈልጉ
4 Ride1Up Prodigy v2 8.2 $2,395 ለመካከለኛ-ሞተር አፈጻጸም እና ለፕሪሚየም ግንባታ የሚፈልጉ ለጋሽ ተወዳጆች
5 Tenways Wayfarer 7.8 $1,699 ከከፍተኛ ክልል ይልቅ ለእንቅስቃሴ ልስልስነት እና ለምቾት ቅድሚያ የሚሰጡ ተሽከርካሪዎች
6 Juiced Scrambler 7.5 $1,699 ከተለመደው የአጭንቅላ ጂኦሜትሪ ይልቅ የሞፐድ-ቅጥ ያለውን መልክ እና ስሜት የሚመርጡ ተሽከርካሪዎች
1
L

Lectric XP4

$999 9.2
ጥቅሞች
  • 330 lb የተመዘገበ የጭነት አቅም፣ በዚህ ቡድን ውስጥ ከፍተኛው
  • ለላላ እና ለሚላላ ምላሽ ለሚሰጥ ፔዳል አጋዥ የሮጥሽ ሴንሰር
  • ለቀላል ማከማቻ የታጠፍ ፍሬም ዲዛይን
  • ከ180ሚሜ ሮተሮች ጋር ያሉ ድርብ-ፒስተን ሃይድሮሊክ ፍሬኖች
ጉዳቶች
  • በፈተና የተረጋገጠው 25.6 ማይል ክልል (በታትሎ ብቻ) ከተገላቢጦሾች ያነሰ ነው
  • 20-ኢንች የሚታጠፍ ቅርጽ ለቀላል መሸከም መረጋጋትን ይተካል
  • የባትሪ አንባቢው በ10% እርከኖች ብቻ ይሻሻላል

ለማን ይሆናል፦ ለመጀመሪያ ጊዜ ለሚገዙ፣ በከተማ እና በተቀላቀሉ መንገዶች ላይ ለመጓዝ ከፍተኛ የሸክላ አቅም እና ተንቀሳቃሽነት ለሚፈልጉ

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት

2
S

Segway MYON

$1,799.99 8.9
ጥቅሞች
  • በድብልቅ ማሽከርከር 45–60 ማይል የተፈተነ ርቀት
  • ለራስ-ሰር ሽግግር የሚያገለግሉ Shimano CUES ኤሌክትሮኒክ ሽግግሮች
  • 1,500 W ከፍተኛ የኃይል ሞተር
  • የተገጠመ GPS መከታተያ እና የApple Find My ውህደት
ጉዳቶች
  • ከባድ ክብደት (~73 lb) ለማንሳት አስቸጋሪ ያደርገዋል
  • የኋላ ማገጃ አልባ (የፊት ማገጃ ብቻ)
  • ከመግቢያ ደረጃ ሞዴሎች ጋር ሲነጻጸር ከፍተኛ የዋጋ ነጥብ

ለሚከተሉት ምርጥ፦ ረጅም ርቀት እና ከፍተኛ ቴክኖሎጂ ያላቸውን የደህንነት ባህሪያት ለሚመርጡ ተጓዦች

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት

3
L

Lectric XPress 2

$1,399 8.5
ጥቅሞች
  • 38.3 ማይል የተፈተነ ክልል
  • በ$1,399 ለተጓዦች ከፍተኛ ዋጋ ያለው ምርት
  • በተለይ ለተጓዥ ጥቅም ተመድቧል
ጉዳቶች
  • ከከፍተኛ ደረጃ ያላቸው ሞዴሎች የላቀ የባህሪያት ስብስብ አልባ ነው

ለማን ይሆናል፦ ፕሪሚየም ዋጋ ሳይከፈሉ የተረጋገጠ ክልል ለሚፈልጉ በበጀት ላይ ትኩረት ለሚሰጡ የጉዞ ጉዳዮች

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነፃ የደረጃ ምልክት

4
R

Ride1Up Prodigy v2

$2,395 8.2
ጥቅሞች
  • ለላቀ የጉልበት ስርጭት የሚሆን የመካከለኛ-ሞተር ስርዓት
  • በዋጋ ደረጃው የሚገመት ጥራት ያለው ግንባታ
ጉዳቶች
  • በዚህ ቡድን ውስጥ ከፍተኛው ዋጋ በ$2,395

ለማን ይሆናል፦ የመካከለኛ-ግፊት ሞተር አፈጻጸም እና ጥራት ያለው ግንባታ ለሚፈልጉ ለፍላጎት ባለቤቶች

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነፃ የደረጃ ምልክት

5
ጂ

Tenways Wayfarer

$1,699 7.8
ጥቅሞች
  • በተፈተኑት ቡድን ውስጥ "በጣም ልስልስ እንቅስቃሴ" ያለው ተብሎ የተመደበ
  • የእንቅስቃሴ ምቾትን እና ልስልስነትን ቅድሚያ ይሰጣል
ጉዳቶች
  • ከሌሎች ሞዴሎች ጋር ሲነጻጸር 21.2 ማይል የሆነ ዝቅተኛ የተፈተነ ክልል
  • የ$1,699 ዋጋው ከLectric XPress 2 ያነሰ በዶላር የሚገኝ ክልል ይሰጣል

ለማን ይሆናል፦ ከፍተኛ ክልል ከመፈለግ ይልቅ የጉዞ ልስልስነት እና ምቾትን ቅድሚያ ለሚሰጡ ተሳፋሪዎች

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት

6
J

Juiced Scrambler

$1,699 7.5
ጥቅሞች
  • ለተለየ ገጽታ እና ስሜት የሚሆን የሞፐድ ዲዛይን
  • የሞፐድ ዓይነት ጥቅምን ለሚመርጡ አሽከርካሪዎች ተመድቧል
ጉዳቶች
  • ልዩ ዲዛይኑ ለመደበኛ የጉዞ ጉዳዮች ትጽዋት ላይስማማ ይችላል

ለማን ይሆናል፦ ከተለመደው የአጭንቅላ ጂኦሜትሪ ይልቅ የሞፐድ-ቅጥ ያለውን መልክ እና ስሜት የሚመርጡ ተሽከርካሪዎች

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነፃ የደረጃ ምልክት

እንዴት መምረጥ እንደሚቻል

1
የክልል መስፈርት

የእርስዎ የጉዞ ርቀት ከ20 ማይል በላይ ከሆነ Segway MYON (45–60 ማይል የተፈተነ) ወይም Lectric XPress 2 (38.3 ማይል የተፈተነ) ይምረጡ፤ ለረጅም መንገዶች Tenways Wayfarer (21.2 ማይል) ያስወግዱ።

2
የሸክላ አቅም

ከባድ ጭነቶችን ወይም ተሳፋሪዎች ለመሸከም፣ የተገለጸው 330 lb የተመዘገበ የጭነት አቅም ያለው ብቸኛው ሞዴል Lectric XP4 ነው፤ ሌሎቹ ይህን የተወሰነ ደረጃ አላቸውም።

3
የመንቀሳቀስ ፍላጎቶች

አጭንቅላቱን ወደ መኪና ወይም ወደ አፓርትመንት ማንሳት ካስፈለጎት፣ የLectric XP4 የሚታጠፍ ፍሬም አስፈላጊ ነው፤ ~73 lb የሚመዝኑት Segway MYON ያለ ድጋፍ ለማንሳት ከባድ ነው።

4
የዋጋ ስሜታዊነት

ከ$1,000 በታች፣ $999 የሚሆነው Lectric XP4 በ330 ፓውንድ የሸክላ አቅሙ ምርጥ ዋጋ ያለው ምርት ነው፤ ከ$1,400 በታች ደግሞ $1,399 የሚሆነው Lectric XPress 2 በፈተና የተረጋገጠ 38.3 ማይል ክልል ይሰጣል።

የእኛ ውሳኔ

Lectric XP4 በ$999 ዋጋው፣ በ330 ፓውንድ የሸክላ አቅሙ እና በታጠፍ የአገልግሎት ባህሪው ለአብዛኛዎቹ ተሳፋሪዎች ምርጥ አጠቃላይ ኤሌክትሪክ አጋጣሚ ነው። ከፍተኛ ክልል ለሚፈልጉ ተጓዦች ከፍተኛ ዋጋው እና ክብደቱ ቢኖርም Segway MYONን መምረጥ አለባቸው።

የቆየውን እየተካሁ? በነጻ በ Bazeta ላይ ማስተዋወቅ ይችላሉ፣ የእኛ የሽያጭ ገበያ።

በተደጋጋሚ የሚነሱ ጥያቄዎች

የትኛው ኤሌክትሪክ አጋጣሚ በፈተና የተረጋገጠ ረጅሙ ክልል አለው?

Segway MYON በቀላቅል ማሽከርከር ላይ 45–60 ማይል የሆነ ረጅሙ የተፈተነ ክልል አለው፤ ይህም ከLectric XP4 25.6 ማይል እና ከTenways Wayfarer 21.2 ማይል በእጅጉ ይበልጣል።

ከፍተኛው ደረጃ ያለው አጋጣሚ ከፍተኛው የሸክላ አቅም ስንት ነው?

Lectric XP4 የተመዘገበ የመሸከም አቅሙ 330 lb ሲሆን ይህም ለዚህ ቡድን ማረጋገጥ የቻልነው ከፍተኛው የተወሰነ የመሸከም አቅም ቁጥር ነው።

Lectric XP4 ለማከማቻ ሊታጠፍ ይችላል?

አዎ፣ Lectric XP4 የታጠፍ ፍሬም ዲዛይን አለው፣ ሆኖም 20-ኢንች ቅርጹ ለዚህ ተንቀሳቃሽነት መረጋጋትን እና ምቾትን ይለዋወጣል።

Segway MYON የኋላ ማገጃ አለው?

አይ፣ Segway MYON የፊት ማገጃ ብቻ አለው እና የኋላ ማገጃ የለውም፣ ይህም በጠጠር መሬት ላይ ምቾትን ሊጎዳ ይችላል።

ምንጮች

  1. የአርታኢዎች ምርጫ ሽልማቶች፡ በ2026 ለመግዛት የሚመከሩ ምርጥ ኤሌክትሪክ አጭንቅላቶች
  2. በእያንዳንዱ የዋጋ ደረጃ ሊገዙ የሚችሉት ምርጥ ኤሌክትሪክ አጋጣሚዎች
  3. በ2026 ዓ.ም. ላይ 10ኛው ምርጥ ኤሌክትሪክ አጋጣሚዎች፡ የገዢው የመጨረሻ መመሪያ
  4. ከፍተኛ ደረጃ ያላቸው ኤሌክትሪክ አጋጣሚዎች
  5. 2026 ምርጥ ኤሌክትሪክ አጋጣሚዎች
  6. ምርጥ ኤሌክትሪክ አጭንቅላቶች

የተጠቃሚ ግምገማዎች

ግምገማዎች በመጫን ላይ…
ግምገማ ይጻፉ