ለFPS በ2026 ምርጥ የጨዋታ አይጥ፡ የትክክለኛነት እና የላተንሲ ደረጃዎች

ብሩህ ቀይ ስክሮል ጎማ ያለው ግራጫ ጥቁር የጨዋታ አይጭ — ለ2026 ምርጥ የጨዋታ አይጭ ለFPS፡ የትክክለኛነት እና የዘገየ ጊዜ ደረጃዎች ምስል

በአርትአዊነት ነጻ። ይህ ገጽ የአፊሊየት አገናኞችን እና በግልጽ የተሰየሙ ክፍያ የተከፈለባቸውን ቦታዎች ሊይዝ ይችላል — የ ማስታወቂያ ማረጋገጫችንን ይመልከቱ። ክፍያ የተከፈለባቸው ቦታዎች ከታች ያለውን የደረጃ ቅደም ተከተል ለውጥ አያመጡም። እንደ Amazon Associate ከሚመለከቱ ግዢዎች እንገኛለን። ዋጋዎች ግምታዊ ናቸው ($) እና በተደጋጋሚ ይለወጣሉ፤ የዝርዝር ሻጮች አገናኞች ወደ amazon.com (US) ይሄዳሉ።

ለግጥሚያ FPS ሰባት ከፍተኛ ደረጃ ያላቸውን ገመድ አልባ አውጣዎች ገምግመናል፣ የሴንሰር ጥራት፣ የመረጃ ልውውጥ ፍጥነት፣ ክብደት እና የማቆሚያ መዘግየትን ቅድሚያ በመስጠት። ይህ ደረጃ ለPC ላይ ለሚጫወቱ እና ዝቅተኛውን የግብአት መዘግየት እና ከፍተኛውን የክትትል ትክክለኛነት ለሚፈልጉ ተጫዋቾች ብቻ የተዘጋጀ ነው።

እነዚህን እንዴት ደረጃ አድርገናል

የሴንሰር DPI ክልል እና የክትትል ፍጥነትፖሊንግ ሬት እና የግብዓት መዘግየትክብደት እና ኤርጎኖሚክ ቅርጽየማቆሚያ መዘግየት እና ዘላቂነትየባትሪ ዕድሜ እና ግንኙነት

ሙሉ የደረጃ አወጣጥ ዘዴ →

በአጭሩ

#ምርትነጥብዋጋለሚከተለው ምርጥ
1 ሎጂቴክ G Pro X Superlight 3 9.4 $159 ዝቅተኛ ክብደት እና ከፍተኛ DPI የሚመርጡ ሙያዊ የኤስፖርት ተጫዋቾች እና የግጥሚያ FPS ተጫዋቾች
2 Razer Viper V3 Pro 9.2 — ከፍተኛ ፍጥነት እና ዝቅተኛውን የሚቻለውን የግብዓት መዘግየት (input latency) ለሚፈልጉ የግጥሚያ FPS ተጫዋቾች
3 Logitech G Pro X Superlight 2 9.1 — ከፍተኛ የክትትል ፍጥነት እና ረጅም የባትሪ ዕድሜ ለሚፈልጉ በአስተማማኝነት ላይ ትኩረት የሚሰጡ ተወዳዳሪ ተጫዋቾች
4 Razer DeathAdder V3 Pro 8.8 $89 የእጅ ማገጃ ድጋፍ የሚመርጡ መካከለኛ እስከ ትልቅ የሆኑ ቀኝ እጆች ያሏቸው የጫፍ (Palm) አያያዝ ተጠቃሚዎች
5 Pulsar X2V3 8.5 $99 ትንሽ እስከ መካከለኛ የሆኑ እጆች ያሏቸው እና የጫፍ ወይም የጣት አያያዝ ዘይቤዎችን የሚጠቀሙ ተጠቃሚዎች
6 Razer Viper V3 HyperSpeed 8.2 $79 ወደፊት ያሉ ወጪዎችን ሳይከፍሉ የጫፍ ደረጃ አፈጻጸም የሚፈልጉ በበጀት የሚመሩ ተጠቃሚዎች
1
L

ሎጂቴክ G Pro X Superlight 3

$159 9.4
ጥቅሞች
  • HERO 2 ሴንሰር 25,600 DPI ክልልን (100–25,600) ይደግፋል
  • አልትራላይት 54ግ ክብደት በረጅም ሰዓቶች ውስጥ የእጅ ጭንቀትን ይቀንሳል
  • Lightspeed Wireless ግንኙነት ዝቅተኛ የጊዜ መዘግየት (low-latency) ያለው ስርጭትን ያረጋግጣል
ጉዳቶች
  • የ$159 ግንባር ቀደም ዋጋ ከብዙ ተወዳዳሪዎች ጋር ሲነጻጸር ከፍ ያለ ነው
  • በአልትራላይት ዲዛይን ገደቦች ምክንያት የተገደበ የቁልፍ አቀማመጥ

ለሚከተሉት ለሚመረጡ: ዝቅተኛ ክብደት እና ከፍተኛ DPI የሚመርጡ ሙያዊ የኤስፖርት ተጫዋቾች እና የግጥሚያ FPS ተጫዋቾች

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነፃ የደረጃ ምልክት

2
R

Razer Viper V3 Pro

9.2
ጥቅሞች
  • Focus Pro 35K Gen-2 ሴንሰር 35,000 DPI ሪዞሉሽን ይሰጣል
  • እስከ 8,000Hz የሚደርስ ተስተካካይ የፖሊንግ ሬት ከ1,000Hz በ23% ፈጣን ግብአት ያቀርባል
  • ለ90 ሚሊዮን ጠቅታዎች የተመደቡ Gen-3 ኦፕቲካል የአውጣ ማቀያየሪያዎች
ጉዳቶች
  • ክብደትን ለመቀነስ ከመደበኛው ሁለት ቁልፎች በተጨማሪ የተዘጋጀ የጎን ቁልፎች ማጣት
  • ከRazer Synapse ጋር የተያያዙ ሊኖሩ የሚችሉ የሶፍትዌር ትርፍ ፋይሎች

ለሚከተሉት ለምን ደረጃውን ይመርጡ፦ ከፍተኛ ፍጥነት እና ዝቅተኛውን የግብአት መዘግየት የሚፈልጉ የግጥሚያ FPS ተጫዋቾች

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት

3
L

Logitech G Pro X Superlight 2

9.1
ጥቅሞች
  • ከ 32,000 DPI እና ከ 500+ IPS ከፍተኛ የክትትል ፍጥነት ጋር HERO 2 ሴንሰር
  • Lightforce የሃይብሪድ ኦፕቲካል-ሜካኒካል ማብሪያዎች 0.1ms የዴባውንስ መዘግየት አላቸው
  • በ 1,000Hz ፖሊንግ ሬት 95 ሰዓት የባትሪ ሕይወት
ጉዳቶች
  • ከ54ግ Superlight 3 ጋር ሲነጻጸር ከባድ 60ግ ክብደት
  • በሙያዊ ደረጃ ባህሪያት ስብስብ የተገመተ የፕሪሚየም ዋጋ

ለሚከተሉት ለሚመረጡ: ከፍተኛ የክትትል ፍጥነት እና ረጅም የባትሪ ሕይወት ለሚፈልጉ ታማኝነትን ቀዳሚ ያደረጉ የግጥሚያ ተጫዋቾች

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት

4
R

Razer DeathAdder V3 Pro

$89 8.8
ጥቅሞች
  • Focus Pro 30K ሴንሰር የ30,000 DPI ክልል (100–30,000) ይደግፋል
  • 90 ሰዓት የባትሪ ሕይወት በቻርጅ መካከል አጠቃቀምን ያራዝማል
  • 5 ቁልፎች እና ስክሮል ጎማ ከአልትራላይት ተመሳሳይ ምርቶች ጋር ሲነጻጸር የበለጠ ማስተካከያ ያቀርባሉ
ጉዳቶች
  • የኤርጎኖሚክ የቀኝ እጅ ቅርጽ ለግራ እጅ ተጠቃሚዎች ተስማሚ አይደለም
  • 64g ክብደት ከ 54g Superlight 3 እንደሆኑ ከአልትራላይት ተወዳዳሪዎች ይልቅ ከባድ ነው

ለሚከተሉት ለሚመረጡ: የፓልም ግሪፕ (Palm grip) ተጠቃሚዎች መካከለኛ እስከ ትልቅ የሆነ ቀኝ እጅ ላቸው የኤርጎኖሚክ ድጋፍ የሚፈልጉ

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነፃ የደረጃ ምልክት

5
P

Pulsar X2V3

$99 8.5
ጥቅሞች
  • 58g ክብደት ተንቀሳቃሽነትን እና መረጋጋትን ያመጣጣናል
  • ለክሎ እና ለፊንገርቲፕ ግሪፕ በተለይ የተመቻቸ ቅርጽ
  • ከፕሪሚየም ፍላግሺፕ ሞዴሎች ጋር ሲነፃፀር ዝቅተኛ የዋጋ ነጥብ
ጉዳቶች
  • በቅርጽ ኦፕቲሚዜሽን ምክንያት ለፓልም ግሪፕ ተጠቃሚዎች ተስማሚ አይደለም

ለሚከተሉት ለምን ደረጃውን ይመርጡ፦ ትንሽ እስከ መካከለኛ የሆኑ እጆች ያሏቸው እና የጫፍ ወይም የጣት አያያዝ ዘይቤዎችን የሚጠቀሙ ተጠቃሚዎች

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነፃ የደረጃ ምልክት

6
R

Razer Viper V3 HyperSpeed

$79 8.2
ጥቅሞች
  • 59g ክብደት ዝቅተኛ ወጪ ያለው የፍላግሺፕ ደረጃ አፈፃፀም ይሰጣል
  • HyperSpeed Wireless ግንኙነት አስተማማኝ የሆነ ሽቦ አልባ ስርጭት ያቀርባል
ጉዳቶች
  • በቀላል ክብደት ምድብ ገደቦች ምክንያት የተገመተ የወሰን ቁልፎች ብዛት

ለሚከተሉት ለምን ደረጃውን ይመርጡ፦ ወደፊት ያሉ ወጪዎችን ሳይከፍሉ የጫፍ ደረጃ አፈጻጸም የሚፈልጉ በበጀት የሚመሩ ተጠቃሚዎች

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት

እንዴት መምረጥ እንደሚቻል

1
የመረጃ ልውውጥ መዘግየት

በጣም ፈጣኑን የግብዓት ማድረስ ከፈለጉ፣ ከመደበኛው 1,000Hz በ 23% ፈጣን በሆነው 8,000Hz ፖሊንግ ሬት ምክንያት Razer Viper V3 Pro ይምረጡ።

2
የግሪፕ ስታይል ተኳሃኝነት

የጫፍ (Palm) አያያዝ ተጠቃሚዎች ለኤርጎኖሚክ ቅርጹ Razer DeathAdder V3 Pro መምረጥ አለባቸው፣ የጫፍ/ጣት (Claw/Fingertip) ተጠቃሚዎች ደግሞ Pulsar X2V3ን ቅድሚያ መስጠት አለባቸው።

3
የሴንሰር ሬዞሉሽን

ለከፍተኛ የDPI ተለዋዋጭነት፣ ራዘር Viper V3 Pro 35,000 DPI ያቀርባል፣ ይህም ከDeathAdder V3 Pro 30,000 DPI እና ከሎጂቴክ G Pro X Superlight 3 25,600 DPI በላይ ነው።

4
የባትሪ ብቃት

ያለ ቻርጅ ረጅም ሰዓቶችን የሚፈልጉ ተወዳዳሪ ተጫዋቾች በ1,000Hz 95 ሰዓት የባትሪ ዕድሜ የሚሰጠውን ሎጂቴክ G Pro X Superlight 2 ሊመርጡ ይገባል።

የእኛ ውሳኔ

ሎጂቴክ G Pro X Superlight 3 በ2026 ለFPS ጨዋታዎች በአጠቃላይ ምርጥ የጨዋታ አውጣ ሲሆን ምክንያቱም 54ግ ክብደት እና 25,600 DPI HERO 2 ሴንሰር ስላለው ነው። ሆኖም፣ 8,000Hz የፖሊንግ ሬት እና 35,000 DPI ሬዞሉሽን ለሚመርጡ ተጠቃሚዎች ራዘር Viper V3 Pro የተሻለ ነው።

የቆየውን ለመተካት? በ Bazeta ላይ በነጻ ማስታወቂያ ማድረግ ይችላሉ፣ የእኛ የክፍያ ገበያ።

በተደጋጋሚ የሚነሱ ጥያቄዎች

የትኛው አውጣ ከፍተኛውን የመረጃ ልውውጥ ፍጥነት አለው?

Razer Viper V3 Pro እስከ 8,000Hz የሚደርስ ተስተካካይ የመረጃ ልውውጥ ፍጥነት ይደግፋል፣ ይህም ከመደበኛው 1,000Hz በ23% ፈጣን ነው።

በዚህ ደረጃ ውስጥ ቀላሉ አውጣ የትኛው ነው?

ሎጂቴክ G Pro X Superlight 3 እና ራዘር Viper V3 Pro ሁለቱም 54ግ ስለሆኑ ለተወዳዳሪ FPS ቀላሎቹ አማራጮች ናቸው።

Razer DeathAdder V3 Pro ለግራ እጅ ተጠቃሚዎች ተስማሚ ነው?

አይ፣ ራዘር DeathAdder V3 Pro የቀኝ እጅ ኤርጎኖሚክ ቅርጽ ስላለው ለግራ እጅ ተጠቃሚዎች አይስማማም።

የትኛው አይጥ ረጅሙን የባትሪ ሕይወት ይሰጣል?

ሎጂቴክ G Pro X Superlight 2 በ1,000Hz 95 ሰዓት የባትሪ ዕድሜ ሲሰጥ፣ ራዘር DeathAdder V3 Pro 90 ሰዓት ያቀርባል።

ምንጮች

  1. ለ FPS ምርጥ የጨዋታ አይጥ
  2. በ2026 ምርጥ የጨዋታ አውጣ፦ ከፍተኛ የሆኑ ለFPS የሚሆኑ ገመድ አልባ ምርጫዎች ንጽጽር
  3. በ2026 ምርጥ የጨዋታ አውጣ
  4. በ2026 ለFPS ጨዋታዎች ምርጥ የጨዋታ አውጣ፡ ትክክለኛነት & ትክክል
  5. በ2026 ምርጥ የጨዋታ አውጣዎች
  6. ምርጥ የጨዋታ አይጭ 2026

የተጠቃሚ ግምገማዎች

ግምገማዎች በመጫን ላይ…
ግምገማ ይጻፉ