በ2026 ለiPhone የተሻለው ተንቀሳቃሽ SSD

በብሩህ የዳታ ኬብል ለስማርትፎን የተገናኘ ልሳን የሆነ ተንቀሳቃሽ SSD — ለ2026 ለiPhone ምርጥ ተንቀሳቃሽ SSD የሚሆነውን ለማሳየት የተዘጋጀ ምስል

በአርትአዊነት ነጻ። ይህ ገጽ የአፊሊየት አገናኞችን እና በግልጽ የተሰየሙ ክፍያ የተከፈለባቸውን ቦታዎች ሊይዝ ይችላል — የ ማስታወቂያ ማረጋገጫችንን ይመልከቱ። ክፍያ የተከፈለባቸው ቦታዎች ከታች ያለውን የደረጃ ቅደም ተከተል ለውጥ አያመጡም። እንደ Amazon Associate ከሚመለከቱ ግዢዎች እንገኛለን። ዋጋዎች ግምታዊ ናቸው ($) እና በተደጋጋሚ ይለወጣሉ፤ የዝርዝር ሻጮች አገናኞች ወደ amazon.com (US) ይሄዳሉ።

አምስት ተንቀሳቃሽ SSDዎችን በመሳሪያ ፍጥነት፣ በአካላዊ ቅርጽ፣ እንደ MagSafe ድጋፍ ባሉ የiPhone-ተኮር ውህደቶች እና በዋጋ-አቅም ሬሾዎች ላይ በመመስረት አሟምተናል። ይህ ደረጃ ለከፍተኛ ጥራት ያለው ቪዲዮ ምትኬዎች እና ለትላልቅ ፋይል ማስተላለፊያዎች አስተማማኝ የውጭ ማከማቻ የሚፈልጉ የiPhone ተጠቃሚዎች የተዘጋጀ ነው።

እነዚህን እንዴት ደረጃ አድርገናል

የመስተዋወቂያ ፍጥነት (USB4 ከ USB 3.2 ጋር)የአካል መጠኖች እና ክብደትከMagSafe ወይም ከማግኔቲክ መያያዝ ጋር የሚስማማለአንድ ቴራባይት ዋጋበቀጥታ ከiOS Files መተግበሪያ ጋር የሚስማማ

ሙሉ የደረጃ አወጣጥ ዘዴ →

በአጭሩ

#ምርትነጥብዋጋለሚከተለው ምርጥ
1 Corsair EX400U 9.4 $499 ትላልቅ 4K/8K የቪዲዮ ፋይሎችን እና የጨዋታ መጫኛዎችን ለሚያስተላልፉ እና የMagSafe ምቾት ለሚፈልጉ ባለሙያዎች
2 Lexar SL500 8.8 $230 ከፍተኛ የኃይል ፍጆታ ሳይኖር አስተማማኝ የፎቶ ምትኬዎችን እና የመተግበሪያ ማስወገዶችን የሚፈልጉ በበጀት ላይ ትኩረት የሚሰጡ ተጠቃሚዎች
3 SanDisk Creator Phone SSD 8.5 $150 ProRes 4K በ60fps የሚቀዱ እና ከፍተኛ የውሂብ ፍሰት ከሚጣበቅ ባህሪ በላይ የሚመርጡ የይዘት ፈጣሪዎች
4 Samsung T9 8.2 $376 ለሰነድ ማከማቻ እና ለቀላል ሚዲያ አጠቃቀም አስተማማኝ እና ትንሽ መንደድ የሚፈልጉ አጠቃላይ ተጠቃሚዎች
5 Crucial X10 Pro 7.9 — ከላቀ ባህሪያት ይልቅ ዝቅተኛውን ሊሆን የሚችል መጠን እና ክብደት የሚመርጡ ተጓዦች
1
C

Corsair EX400U

$499 9.4
ጥቅሞች
  • የUSB4 መሳሪያ ከUSB 3.2 ድራይቮች ጋር ሲነጻጸር ወደ ሶስት እጥፍ የሚጠጋ ፍጥነት ይሰጣል
  • MagSafe-ተኳኋኝ መገናኛ ለiPhone ኬብል ነጻ መገጣጠሚያ ያስችላል
  • ከiPhone በቀጥታ የProRes ቪዲዮ መቅረጽን ይደግፋል፣ የፍሬሞች መጥፋት ሳይኖር
  • እንቅስቃሴ የሌላቸው ክፍሎች በጉዞ ወቅት ዘላቂነትን ያረጋግጣሉ
ጉዳቶች
  • ከUSB 3.2 ተመጣጣኝ ምርቶች ጋር ሲነጻጸር ለ1 TB $499 የሚደርስ ከፍተኛ ወጪ
  • ሙሉ ፍጥነት ለማግኘት USB4 ወይም Thunderbolt 4 ማስተላለፊያዎች ያስፈልጋሉ፣ ይህም በአሮጌ መሳሪያዎች ጥቅምን ይገድባል

ለማን ይሆናል፦ MagSafe ምቾት የሚፈልጉ እና ትላልቅ 4K/8K የቪዲዮ ፋይሎችን እና የጨዋታ መጫኛዎችን ለማስተላለፍ ለሚፈልጉ ባለሙያዎች

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት

2
L

Lexar SL500

$230 8.8
ጥቅሞች
  • የማንበብ ፍጥነቶች በUSB 3.2 Gen 2 እስከ 2,000 MB/s ይደርሳሉ
  • ከመጋገሪያዎች (drivers) ጋር ያለ ግንኙነት ከiPhone Files app ጋር በቀጥታ ይስማማል
  • ዝቅተኛ የኃይል ፍጆታ በማስታወሻዎች ወቅት የiPhone ባትሪ ሕይወትን ያራዝማል
  • የብረት ሽፋን በዝቅተኛ ዋጋ ተጽናኝነት ይሰጣል
ጉዳቶች
  • እንደ Corsair EX400U ካሉ የUSB4 መንደዶች ጋር ሲነጻጸር ዝቅተኛ አፈጻጸም
  • የMagSafe ማግኔቲክ መያያዝ አቅም የለውም

ለማን ነው: ለገንዘብ ገደብ ያላቸው ተጠቃሚዎች አስተማማኝ የፎቶ ምትኬዎችን እና የመተግበሪያ ማስወገዶችን ከፍተኛ የኃይል ፍጆታ ሳይኖር ለሚፈልጉ

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ማረጋገጫ

3
S

SanDisk Creator Phone SSD

$150 8.5
ጥቅሞች
  • እስከ 1,000 MB/s የሚደርሱ የጽሑፍ ፍጥነቶች ለስላሳ የProRes 4K አርትዖትን ያስችላሉ
  • IP65 ደረጃ የተረጋገጠ የውሃ እና አቧራ መከላከያ ይሰጣል
  • MagSafe የማግኔት መገጣጠሚያ ከiPhone 17 ተከታታይ ጋር መገናኘትን ያቃልላል
  • በተለይ ለiPhone USB-C ግንኙነት የተዘጋጀ
ጉዳቶች
  • ትልቅ መጠን ያለው አካል በኪስ ውስጥ ለማከማቸት ያከብዳል
  • አፈጻጸሙ በ1,000 MB/s ላይ የተወሰነ ሲሆን ይህም ከፍተኛ ደረጃ ባላቸው የUSB4 መንደዶች ፍጥነት ግማሽ ነው

ለማን ነው: ProRes 4K በ60fps የሚቀዱ የይዘት ፈጣሪዎች ከፍተኛ የውሂብ ማስተላለፍ ላይ ከሚገኘው ማግኔቲክ መያያዝ ጋር ሲነጻጸር ቅድሚያ ለሚሰጡ

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት

4
S

Samsung T9

$376 8.2
ጥቅሞች
  • የተጠቃለለ ባር ቅርጽ (88×60×14mm) በቦርሳዎች ውስጥ በቀላሉ ይገባል
  • መደበኛ የUSB ግንኙነት ሰፊ ተኳሃኝነትን ያረጋግጣል
  • ለአጠቃላይ የሰነድ ምትኬ አስተማማኝ የምርት ስም ዝና
ጉዳቶች
  • የNAND ፍላሽ ማነስ ምክንያት ለ2TB ዋጋው ወደ $376 ጨምሯል
  • እንደ Crucial X10 Pro ካሉ እጅግ ትንንሽ አማራጮች ጋር ሲነጻጸር ትልቅ ነው

ለማን ነው: ለሰነድ ማከማቻ እና ለቀላል ሚዲያ አጠቃቀም አስተማማኝ እና ትንሽ መጠን ያለው መሳሪያ ለሚፈልጉ አጠቃላይ ተጠቃሚዎች

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ማረጋገጫ

5
C

Crucial X10 Pro

7.9
ጥቅሞች
  • 65×50×10mm የሆኑ እጅግ አነስተኛ መጠኖች ትልቅነትን ይቀንሳሉ
  • ቀላል ክብደት ያለው 42g በስልክ ፖርቶች ላይ ያለውን ጫና ይቀንሳል
  • ቀላል የመገናኘት እና መሥራት ተግባር
ጉዳቶች
  • እንደ መቆሚያዎች ወይም ማግኔቲክ መያያዝ ያሉ ተጨማሪ ተግባራት የሉም
  • ዋጋው በሕዝብ ፊት አልታተመም — ዋጋ ለማግኘት መጠየቅ አለብዎት

ለማን ነው: ከላቀ ባህሪያት ይልቅ ዝቅተኛውን ሊሆን የሚችል መጠን እና ክብደት ቅድሚያ ለሚሰጡ ተጓዦች

ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት

እንዴት መምረጥ እንደሚቻል

1
የመረጃ ልውውጥ ፍጥነት መስፈርቶች

ትላልቅ የቪዲዮ ፋይሎችን ከሚያስተላልፉ የUSB4 መሳሪያዎችን እንደ Corsair EX400U ይምረጡ፣ ምክንያቱም ከUSB 3.2 መሳሪያዎች ጋር ሲነጻጸር ወደ ሶስት እጥፍ የሚጠጋ ፍጥነት ይሰጣሉ። ለፎቶ ምትኬዎች ግን 2,000 MB/s የማንበብ ፍጥነት ያላቸው እንደ Lexar SL500 ያሉ የUSB 3.2 መሳሪያዎች በቂ ናቸው።

2
የመጣበቅ ዘዴ

ከገመድ ነጻ ለመጣበቅ MagSafe የሚደግፉ ዲስኮችን ይምረጡ (Corsair EX400U, SanDisk Creator Phone SSD)። ባህላዊ ግንኙነት ከፈለጉ፣ እንደ Samsung T9 ያሉ መደበኛ የUSB ዲስኮች በቂ ናቸው።

3
ለአቅም ዋጋ

SanDisk Creator Phone SSD ለ1 TB በግምት $150 ለሆነው ምርት ምርጥ ዋጋ ያለው ነው። Corsair EX400U ለተመሳሳይ አቅም $499 ይወጣል፣ ነገር ግን በUSB4 ፍጥነቶች እና በMagSafe ውህደት ምክንያት የከፍተኛውን ዋጋ ያረጋግጣል።

4
የአካል መጠን

ለኪስ ውስጥ የሚገባ ማከማቻ፣ 65×50×10mm ለሆነው Crucial X10 Pro ይምረጡ። Samsung T9 በ88×60×14mm ትልቅ ሲሆን፣ SanDisk Creator Phone SSD ግን በጎልቶ የሚታይ ቅርጽ አለው።

የእኛ ውሳኔ

Corsair EX400U ከፍተኛ ዋጋ ቢኖረውም በUSB4 ፍጥነት እና በMagSafe ውህደት ምርጫው ነው። ለገንዘብ ገደብ ያላቸው ተጠቃሚዎች ግን Lexar SL500 በግማሽ ዋጋ ጠንካራ አፈጻጸም እና ከiOS ጋር የሚስማማነት ይሰጣል።

የቆየውን ለመተካት? በ Bazeta ላይ በነጻ ማስታወቂያ ማድረግ ይችላሉ፣ የእኛ የክፍያ ገበያ።

በተደጋጋሚ የሚነሱ ጥያቄዎች

ለiPhone ቪዲዮ አርትዕት ምን ዓይነት ተንቀሳቃሽ SSD ምርጥ ነው?

Corsair EX400U ቀጥተኛ የProRes ቪዲዮ ቅረትን ይደግፋል እና ከUSB 3.2 ዲስኮች ጋር ሲነጻጸር ለሶስት እጥፍ የሚጠጉ የUSB4 ፍጥነቶችን ይሰጣል፣ ይህም በአርትዕት ወቅት የሚጠፉ ፍሬሞችን ይቀንሳል።

እነዚህ SSDዎች ከiPhone Files መተግበሪያ ጋር ይሰራሉ?

አዎ፣ Lexar SL500 ከመጋገሪያዎች ጋር ያለ ግንኙነት ከiPhone Files app ጋር በቀጥታ ይስማማል። እንደ SanDisk Creator Phone SSD ያሉ አብዛኛዎቹ ዘመናዊ የUSB-C SSDዎች በUSB-C በቀላሉ ይገናኛሉ።

ለiPhone SSDዎች MagSafe መያያዝ አስፈላጊ ነው?

በጥብቅ አስፈላጊ አይደለም፣ ነገር ግን እንደ Corsair EX400U እና SanDisk Creator Phone SSD ያሉ መንደዶች ለኬብል ነጻ መገጣጠሚያ የሚሆኑ MagSafe-ተኳኋኝ መገናኛዎችን ይሰጣሉ፣ ይህም ምትኬዎችን ያቃልላል።

1TB ተንቀሳቃሽ SSD ምን ያህል ይወጣል?

ዋጋዎች ይለያያሉ፡ SanDisk Creator Phone SSD በግምት $150 ሲሆን Lexar SL500 $230 ሲሆን Corsair EX400U ለ1 TB $499 ነው።

ምንጮች

  1. የምርጥ ተንቀሳቃሽ SSD ግምገማዎች
  2. ምርጥ የውጭ SSDዎች
  3. ምርጥ የውጭ ጠንካራ ዲስክ SSD
  4. ለiPhone ተጠቃሚዎች ምርጥ የውጭ ማከማቻ አማራጮች
  5. በ2026 ተንቀሳቃሽ SSD እንዴት መምረጥ እንዳለብዎት
  6. ምርጥ ተንቀሳቃሽ የውጭ ማከማቻ መሳሪያዎች

የተጠቃሚ ግምገማዎች

ግምገማዎች በመጫን ላይ…
ግምገማ ይጻፉ