በ2026 ለጭራጭር የሚሆን ምርጥ የእግር ማሽን፦ ለቤት ውስጥ አጠቃቀም ከፍተኛ ደረጃ የተሰጣቸው ሞዴሎች
በአርትአዊነት ነጻ። ይህ ገጽ የአፊሊየት አገናኞችን እና በግልጽ የተሰየሙ ክፍያ የተከፈለባቸውን ቦታዎች ሊይዝ ይችላል — የ ማስታወቂያ ማረጋገጫችንን ይመልከቱ። ክፍያ የተከፈለባቸው ቦታዎች ከታች ያለውን የደረጃ ቅደም ተከተል ለውጥ አያመጡም። እንደ Amazon Associate ከሚመለከቱ ግዢዎች እንገኛለን። ዋጋዎች ግምታዊ ናቸው ($) እና በተደጋጋሚ ይለወጣሉ፤ የዝርዝር ሻጮች አገናኞች ወደ amazon.com (US) ይሄዳሉ።
የቤት ውስጥ ማሽኖችን በሞተር ኃይል፣ በዘንበል ክልል፣ በዴክ መጠን እና በኢኮሲስተም ተዋዋጽነት ላይ በመመስረት ስድስት መሪዎችን በመገምገም ለ2026 ለመሮጥ ምርጡን የቤት ውስጥ ማሽን ለመለየት ሙከራ አድርገናል። ይህ ደረጃ ለተመረጡ የቤት ውስጥ ሯጮች የተዘጋጀ ሲሆን ተጽዕኖ የሚፈጥሩት ተራጭነት፣ እንደ ዘንበል ወይም ከፍተኛ ፍጥነት ክፍተቶች ያሉት የሥልጠና ባህሪያት እና ለገንዘብ ዋጋ ነው።
እነዚህን እንዴት ደረጃ አድርገናል
በአጭሩ
| # | ምርት | ነጥብ | ዋጋ | ለሚከተለው ምርጥ |
|---|---|---|---|---|
| 1 | NordicTrack Commercial 1750 | 9.4 | $2,299 | የወረዳ ልምምድ እና ጠንካራ የእጅ ሽያጭ ዋጋ ያለው ሁሉንም ነገር የሚሰራ ማሽን የሚፈልጉ ሩጫተኞች |
| 2 | Sole F80 | 9.1 | — | ለብሩህ ዲጂታል ባህሪያት ከሚሰጡት ትርጉም ይልቅ ለረጅም ጊዜ አገልግሎት እና ጽናት ቅድሚያ ለሚሰጡ ሯጮች |
| 3 | Horizon 7.0 AT | 8.8 | ከ$1,000 በታች | ከፕሪሚየም ዋጋ ሳይከፈሉ ለኢንተርቫሎች ከባድ አፈጻጸም የሚፈልጉ በጀት ተኮር ሯጮች |
| 4 | Horizon 7.8 AT | 8.6 | $1,999 | በአካባቢያዊ የአካል ብቃት ስርዓት ውስጥ ሳይታሰሩ ግን ደግሞ ጠንካራ መድረክ የሚፈልጉ የቤት ሯጮች |
| 5 | NordicTrack Commercial 2450 | 8.4 | $2,499+ | ፈጣን ክፍተቶች (14 mph) እና የዘንበል ሥልጠና የሚፈልጉ የፕሪሚየም ተጠቃሚዎች |
| 6 | Peloton Tread | 8.0 | $3,295 | የተመሩ ክፍሎችን ቅድሚያ ለሚሰጡ እና በፔሎቶን ስርዓት ውስጥ ጥልቅ ውህደት ያላቸው ተጠቃሚዎች |
NordicTrack Commercial 1750
$2,299 9.4- 3.5 CHP ሞተር ለረጅም ጊዜ የሩጫ ጫናዎችን ይቋቋማል
- ለወረዳ ልምምድ እስከ -3% የሚወርድ የወረዳ አቅም
- ከ iFit ራስ-ሰር የሚስተካከሉ የልምምድ ስርዓቶች ጋር 16-ኢንች ታች ስክሪን
- ጠንካራ የዳግም ሽያጭ ዋጋ እና የጽናት ዝና
- ትልቅ የመሬት ስፋት ትልቅ የመሬት ቦታ ይጠይቃል
- አማራጭ ቢሆንም ተጠቃሚነት ላይ የተመሰረተ ቋሚ የiFit መመዝዘብ ማስገደድ
ለማን ይሆናል፦ የወረዳ ልምምድ እና ጠንካራ የዳግም ሽያጭ ዋጋ ያለው ሁሉንም ነገር የሚሰራ ማሽን የሚፈልጉ ሯጮች
ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት
Sole F80
9.1- 3.5 CHP ሞተር ከፕሪሚየም ተወዳዳሪዎች ጋር ይዛመዳል
- የሚታጠፍ ንድፍ ሲያገለግሉ ሳይሆን ቦታ ይቆጥባል
- በጥሩ ማስተካከያ ጋር የታጠቀ ጽናት
- ለምቹ እርምጃ ሰፊ የሮጣ ማሽን ሰሌዳ
- በ NordicTrack 1750 ላይ የሚገኘውን የወረዳ ባህሪ አያካትትም
- እንደ iFit ወይም Peloton ያለ የተቀናጀ ንክኪ ማሳያ ኢኮሲስተም የለም
ለማን ይሆናል፦ ለብሩህ ዲጂታል ባህሪያት ከሚሰጡት ትርጉም ይልቅ ለረጅም ጊዜ አገልግሎት እና ጽናት ቅድሚያ ለሚሰጡ ሯጮች
ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት
Horizon 7.0 AT
ከ$1,000 በታች 8.8- 3.0 CHP ሞተር የኢንተርቫል ልምምድን ይደግፋል
- ለተራራ ማስመሰያ 15% የዘንበል ክልል
- 60” x 20” የሮጣ ገጽ
- ለቴምፖ ሮጣዎች ፈጣን የቀጥታ ሰሌዳ ምላሽ
- ከ3.5 CHP ተወዳዳሪዎች ጋር ሲነጻጸር ዝቅተኛ 3.0 CHP ሞተር
- ለወረዳ ልምምድ የወረዳ ቅንብር የለም
ለማን ይሆናል፦ ለጥበቃ ወጪ ለሚጨነቁ እና ለኢንተርቫል ልምምድ ከፍተኛ አፈጻጸም የሚፈልጉ ነገር ግን ከፍተኛ ዋጋ የማይፈልጉ ሩጫተኞች
ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት
Horizon 7.8 AT
$1,999 8.6- ለሰፊ እርምጃ 22” x 60” የባንድ መጠን
- ቀላል የፍጥነት ለውጥ ለማድረግ QuickDial አካላዊ መቆጣጠሪያዎች
- የዕድሜ ልክ የፍሬም እና የሞተር ዋስትና
- ለፔሎቶን መተግበሪያ ውህደት የብሉቱዝ FTMS ድጋፍ
- በጣም ከባድ (~330 lbs) ስለሆነ ወደ ላይኛው ፎቅ ማድረስ አስቸጋሪ ያደርገዋል
- የተገጠመ የመዝናኛ ስክሪን የለውም
- በአሁኑ ዝርዝር መረጃ መሰረት ከGFCI መሳሪያዎች ጋር አይስማማም
ለማን ይሆናል፦ በአካባቢያዊ የአካል ብቃት ስርዓት ውስጥ ሳይታሰሩ ግን ደግሞ ጠንካራ መድረክ የሚፈልጉ የቤት ሯጮች
ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት
NordicTrack Commercial 2450
$2,499+ 8.4- ለከፍተኛ ጥንካሬ ኢንተርቫል ልምምዶች 4.25 CHP ሞተር
- 14 mph የሆነ ከፍተኛ ፍጥነት አብዛኛዎቹን ተወዳዳሪዎች ይበልጣል
- 24-ኢንች የሚዞር ንክኪ ማሳያ
- 400 lbs የክብደት አቅም
- ለተመሳሳይ ዋና ዋና ባህሪያት ከ1750 ጋር ሲነጻጸር ከፍ ያለ የዋጋ ነጥብ
- የወረዳ ክልል ከ Horizon ሞዴሎች 15% ጋር ሲነጻጸር በ12% ይደርሳል
ለማን ይሆናል፦ ፈጣን ኢንተርቫሎች (14 mph) እና የወረዳ ልምምድ የሚፈልጉ የፕሪሚየም ተጠቃሚዎች
ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት
Peloton Tread
$3,295 8.0- ለተጠማዘዙ ክፍሎች 21.5-ኢንች ንክኪ ማሳያ
- 12.5 mph ከፍተኛ ፍጥነት
- 12.5% የወገብ ክልል
- በ$3,295 ከፍተኛው ዋጋ
- ከ Horizon 7.8 AT (375 lbs) ጋር ሲነጻጸር ዝቅተኛ የ300 lbs የክብደት አቅም
- ከ Horizon 7.8 AT (22” x 60”) የሚነሳ 20” x 59” ቀለበት
ለማን ይሆናል፦ በPeloton ኢኮሲስተም ውስጥ በጥልቅ የተካተቱ እና የተመሩ ክፍሎችን ቅድሚያ የሚሰጡ ተጠቃሚዎች
ይህ የእርስዎ ምርት ነው? የተረጋገጠ ማስታወቂያ ያግኙ · ነጻ የደረጃ ምልክት
እንዴት መምረጥ እንደሚቻል
ለረጅም ጊዜ ከፍተኛ ፍጥነት ያለው ሩጫ 3.5 CHP ወይም ከዚያ በላይ ሞተር ያለው (NordicTrack 1750, Sole F80) ይምረጡ፤ 3.0 CHP (Horizon 7.0 AT) ለመካከለኛ ፍጥነት ያለው ሩጫ በቂ ነው።
ለወረዳ ማስመሰያ የዘንበል ሥልጠና ከፈለጉ፣ -3% ዘንበል የሚሰጡትን NordicTrack Commercial 1750 ወይም 2450 ይምረጡ፤ Horizon እና Peloton ሞዴሎች በ0% ላይ ይደርሳሉ።
ለከባድ ሯጮች ወይም ለሰፊ እርምጃዎች፣ Horizon 7.8 AT 375 lbs አቅም እና 22” የባንድ ስፋት ይሰጣል፣ በተቃራኒው Peloton Tread አቅሙን ወደ 300 lbs ይገድበዋል።
Horizon 7.8 AT የግድ የሚጠይቀውን ምደባ ሳይጠይቅ ለPeloton መተግበሪያዎች Bluetooth FTMS ይደግፋል፣ በተቃራኒው የNordicTrack iFit ኢኮሲስተም የተከፈለ አባላትነትን ያስገድዳል።
የእኛ ውሳኔ
NordicTrack Commercial 1750 በ2026 ለሮጣ ምርጥ የሮጣ ማሽን ነው፣ ምክንያቱም ሚዛናዊ የ3.5 CHP ሞተር፣ -3% የወረዳ አቅም እና ጠንካራ የዳግም ሽያጭ ዋጋ ስላለው ነው። ለበጀት ተኮር ሯጮች፣ Horizon 7.0 AT ከ$1,000 በታች ለአፈጻጸም-ወደ-ዋጋ ሬሾ ምርጥ ነው።
የቆየውን ለመተካት? በ Bazeta ላይ በነጻ ሊሸጡት ይችላሉ፣ የእኛ የክፍል ገበያ።
በተደጋጋሚ የሚነሱ ጥያቄዎች
ከፍተኛው ፍጥነት ያለው የትኛው ማሽን ነው?
NordicTrack Commercial 2450 ወደ 14 mph ይደርሳል፣ በተቃራኒው NordicTrack 1750፣ Horizon 7.0 AT እና Horizon 7.8 AT በ12 mph ላይ ይደርሳሉ።
ለ NordicTrack 1750 ምዝገባ (subscription) ያስፈልገኛል?
አይ፣ NordicTrack Commercial 1750 በiFit ምደባ ሳይኖር ሙሉ በሙሉ ይሰራል፣ ሆኖም የተመሩ አውቶ-አግስት የሥልጠና ስርዓቶች የተከፈለውን አገልግሎት ይጠይቃሉ።
ለከባድ ሩጫተኞች የተሻለው የትኛው ማሽን ነው?
NordicTrack Commercial 2450 በ400 ፓውንድ ከፍተኛው የክብደት አቅም አለው፣ ከዚያም Horizon 7.8 AT በ375 ፓውንድ ይከተላል።
በPeloton ያልሆኑ የቤት ውስጥ ማሽኖች ላይ የPeloton ክፍሎችን መጠቀም ይችላሉ?
አዎ፣ Horizon 7.8 AT ለፔሎቶን መተግበሪያ ውህደት የብሉቱዝ FTMS ይደግፋል፣ ይህም የፔሎቶን Tread ሳይገዙ ክፍሎቻቸውን እንዲጠቀሙ ያስችልዎታል።