Pinakamainam na Treadmill para sa Pagtakbo noong 2026: Mga Pinakamataas na Rating na Modelo para sa Paggamit sa Bahay
Independently editorial. Maaaring maglaman ang pahinang ito ng affiliate links at clearly-labeled paid placements — tingnan ang aming advertising disclosure. Hindi binabago ng paid placements ang ranking order sa ibaba. Bilang isang Amazon Associate, kumikita kami mula sa qualifying purchases. Ang mga presyo ay indicative ($) at madalas nagbabago; ang mga retailer link ay pupunta sa amazon.com (US).
Sinuri namin ang anim na nangungunang home treadmills batay sa motor power, incline range, deck dimensions, at ecosystem compatibility upang matukoy ang pinakamahusay na treadmill para sa running sa 2026. Ang ranking na ito ay dinisenyo para sa mga seryosong home runner na nagbibigay-priyoridad sa durability, mga partikular na training features tulad ng decline o high-speed intervals, at value for money.
Paano namin inayos ang mga ito
Sa isang tingin
| # | Produkto | Puntos | Presyo | Pinakamahusay para sa |
|---|---|---|---|---|
| 1 | NordicTrack Commercial 1750 | 9.4 | $2,299 | Mga runner na naghahanap ng do-everything machine na may decline training at malakas na resale value |
| 2 | Sole F80 | 9.1 | — | Mga runner na nagbibigay-priyoridad sa longevity at durability kaysa sa mga flashy digital features |
| 3 | Horizon 7.0 AT | 8.8 | Wala pang $1,000 | Mga runner na sensitibo sa budget na naghahanap ng seryosong performance para sa intervals nang walang premium pricing |
| 4 | Horizon 7.8 AT | 8.6 | $1,999 | Mga home runner na naghahanap ng matibay na platform nang hindi nakakulong sa isang fitness ecosystem |
| 5 | NordicTrack Commercial 2450 | 8.4 | $2,499+ | Premium users na nangangailangan ng mabilis na intervals (14 mph) at decline training |
| 6 | Peloton Tread | 8.0 | $3,295 | Mga user na malalim na nakapaloob sa Peloton ecosystem na nagbibigay-priyoridad sa guided classes |
NordicTrack Commercial 1750
$2,299 9.4- Ang 3.5 CHP motor ay kayang gamitin para sa sustained running loads
- Decline capability hanggang -3% para sa downhill training
- 16-inch touchscreen na may mga workout na awtomatikong ina-adjust ng iFit
- Matibay na resale value at reputasyon sa durability
- Malaking footprint na nangangailangan ng malaking floor space
- Patuloy na iFit subscription upsell kahit na optional ang paggamit
Pinakamahusay para sa: Mga runner na naghahanap ng do-everything machine na may decline training at matibay na resale value
Ito ba ang inyong produkto? Kunin ang verified listing · libreng rank badge
Sole F80
9.1- 3.5 CHP motor na katumbas ng mga premium competitor
- Ang folding design ay nakakatipid ng espasyo kapag hindi ginagamit
- Matibay na konstruksyon na may mahusay na cushioning
- Maluwang na deck para sa komportableng stride
- Kulang sa decline feature na matatagpuan sa NordicTrack 1750
- Walang integrated touchscreen ecosystem tulad ng iFit o Peloton
Pinakamahusay para sa: Mga runner na nagbibigay-priyoridad sa longevity at durability kaysa sa flashy digital features
Ito ba ang iyong produkto? Kunin ang verified listing · libreng rank badge
Horizon 7.0 AT
Wala pang $1,000 8.8- Ang 3.0 CHP motor ay sumusuporta sa interval training
- 15% incline range para sa hill simulation
- 60” x 20” na ibabaw ng pagtakbo
- Mabilis na belt response para sa tempo runs
- Mas mababang 3.0 CHP motor kumpara sa mga kalabang 3.5 CHP
- Walang decline setting para sa downhill training
Best for: Mga runner na sensitibo sa budget na naghahanap ng seryosong performance para sa intervals nang walang premium pricing
Ito ba ang iyong produkto? Kunin ang verified listing · libreng rank badge
Horizon 7.8 AT
$1,999 8.6- 22” x 60” belt size para sa mas malawak na stride
- QuickDial physical controls para sa madaling pagbabago ng bilis
- Lifetime frame at motor warranty
- Suportang Bluetooth FTMS para sa integrasyon ng Peloton app
- Napakahabag (~330 lbs) kaya mahirap ang delivery sa itaas na palapag
- Walang built-in entertainment screen
- Hindi compatible sa mga GFCI outlet sa ilalim ng kasalukuyang specs
Best for: Mga runner sa bahay na naghahanap ng malawak na platform nang hindi nakakabit sa isang fitness ecosystem
Ito ba ang inyong produkto? Kunin ang verified listing · libreng rank badge
NordicTrack Commercial 2450
$2,499+ 8.4- 4.25 CHP motor para sa high-intensity intervals
- Ang top speed na 14 mph ay mas mataas kaysa sa karamihan ng mga kalaban
- 24-inch na pivoting touchscreen
- Kapasidad ng timbang na 400 lbs
- Mas mataas ang presyo kaysa sa 1750 para sa katulad na core features
- Ang incline range ay tumitigil sa 12% kumpara sa 15% sa mga Horizon models
Pinakamahusay para sa: Mga premium user na nangangailangan ng mabilis na intervals (14 mph) at decline training
Ito ba ang inyong produkto? Kunin ang verified listing · libreng rank badge
Peloton Tread
$3,295 8.0- 21.5-inch touchscreen para sa immersive classes
- 12.5 mph na pinakamataas na bilis
- 12.5% na saklaw ng pagkiling
- Pinakamataas na presyo na $3,295
- Mas mababang 300 lbs weight capacity kumpara sa Horizon 7.8 AT (375 lbs)
- Mas maliit na 20” x 59” belt kaysa sa Horizon 7.8 AT (22” x 60”)
Pinakamahusay para sa: Mga user na malalim na nakapaloob sa Peloton ecosystem na nagbibigay-priyoridad sa guided classes
Ito ba ang inyong produkto? Kunin ang verified listing · libreng rank badge
Paano pumili
Pumili ng 3.5 CHP motor o mas mataas (NordicTrack 1750, Sole F80) para sa sustained high-speed running; ang 3.0 CHP (Horizon 7.0 AT) ay sapat para sa moderate tempo runs.
Kung kailangan mo ng decline training para sa downhill simulation, piliin ang NordicTrack Commercial 1750 o 2450 na nag-aalok ng -3% decline; ang mga modelong Horizon at Peloton ay hanggang 0% lamang.
Para sa mas mabibigat na runners o mas malawak na hakbang, ang Horizon 7.8 AT ay nag-aalok ng 375 lbs capacity at 22” belt width, samantalang ang Peloton Tread ay limitado ang capacity sa 300 lbs.
Sinusuportahan ng Horizon 7.8 AT ang Bluetooth FTMS para sa Peloton apps nang walang mandatoryong subscription, hindi tulad ng NordicTrack iFit ecosystem na nagtutulak para sa paid memberships.
Ang aming desisyon
Ang NordicTrack Commercial 1750 ang pinakamahusay na treadmill para sa pagtakbo noong 2026 dahil sa balanse nitong 3.5 CHP motor, -3% decline capability, at matibay na resale value. Para sa mga runner na nakatuon sa budget, ang Horizon 7.0 AT na wala pang $1,000 ang nag-aalok ng pinakamahusay na performance-to-price ratio.
Nagpapalit ba ng lumang isa? Maaari itong ibenta nang libre sa Bazeta, ang aming classifieds marketplace.
Mga madalas itanong tanong
Anong treadmill ang may pinakamataas na top speed?
Ang NordicTrack Commercial 2450 ay umaabot ng 14 mph, habang ang NordicTrack 1750, Horizon 7.0 AT, at Horizon 7.8 AT ay tumitigil sa 12 mph.
Kailangan ba ng subscription para sa NordicTrack 1750?
Hindi, ang NordicTrack Commercial 1750 ay gumagana nang buo nang walang iFit subscription, bagaman ang guided auto-adjusting workouts ay nangangailangan ng bayad na serbisyo.
Anong treadmill ang pinakamahusay para sa mabibigat na runners?
Ang NordicTrack Commercial 2450 ang may pinakamataas na weight capacity na 400 lbs, sinundan ng Horizon 7.8 AT na 375 lbs.
Maaari ko bang gamitin ang Peloton classes sa mga treadmill na hindi Peloton?
Oo, sinusuportahan ng Horizon 7.8 AT ang Bluetooth FTMS para sa Peloton app integration, kaya maaari mong gamitin ang kanilang mga klase nang hindi bumibili ng Peloton Tread.